|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 2-3 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Là một thiết bị kiểm tra quán tính chính xác, bàn xoay điện một trục đóng vai trò không thể thiếu trong hoạt động R&D và sản xuất con quay hồi chuyển sợi quang và IMU, cung cấp các điều kiện kiểm tra chính xác và có thể lặp lại để đánh giá tốc độ, vị trí và hiệu suất xoay.
Đặc trưng bởi trạng thái vận hành ổn định, quy trình vận hành đơn giản, vận chuyển dễ dàng và chi phí tiết kiệm, nó giúp giảm ngưỡng kiểm tra quán tính sản phẩm một cách hiệu quả đồng thời đảm bảo độ chính xác của kiểm tra. Khung hỗ trợ ổn định tích hợp sẽ tối ưu hóa quá trình thiết lập thử nghiệm, cho phép người vận hành tiến hành các thử nghiệm hiệu quả và không rắc rối.
Hơn nữa, khả năng tương thích chéo của nó mở rộng tiện ích của nó trong việc xác minh thử nghiệm nhiều thành phần quán tính khác, khiến nó trở thành giải pháp đa chức năng và tiết kiệm chi phí cho các tổ chức nghiên cứu công nghệ quán tính và doanh nghiệp sản xuất.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 40Kg |
| Đường kính bàn | Ф350mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ±2" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±2" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0,0001°/s~±300°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | ≥200°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Là một thiết bị kiểm tra quán tính chính xác, bàn xoay điện một trục đóng vai trò không thể thiếu trong hoạt động R&D và sản xuất con quay hồi chuyển sợi quang và IMU, cung cấp các điều kiện kiểm tra chính xác và có thể lặp lại để đánh giá tốc độ, vị trí và hiệu suất xoay.
Đặc trưng bởi trạng thái vận hành ổn định, quy trình vận hành đơn giản, vận chuyển dễ dàng và chi phí tiết kiệm, nó giúp giảm ngưỡng kiểm tra quán tính sản phẩm một cách hiệu quả đồng thời đảm bảo độ chính xác của kiểm tra. Khung hỗ trợ ổn định tích hợp sẽ tối ưu hóa quá trình thiết lập thử nghiệm, cho phép người vận hành tiến hành các thử nghiệm hiệu quả và không rắc rối.
Hơn nữa, khả năng tương thích chéo của nó mở rộng tiện ích của nó trong việc xác minh thử nghiệm nhiều thành phần quán tính khác, khiến nó trở thành giải pháp đa chức năng và tiết kiệm chi phí cho các tổ chức nghiên cứu công nghệ quán tính và doanh nghiệp sản xuất.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 40Kg |
| Đường kính bàn | Ф350mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ±2" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±2" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0,0001°/s~±300°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | ≥200°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |