| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | DT300-AS |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 2-3 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy quay điện nhỏ được thiết kế để thử nghiệm chức năng của các thành phần chính xác, bao gồm đo tốc độ và vị trí của thành phần.
Chức năng vị trí góc:Phần mềm thiết lập vị trí góc mục tiêu, gia tốc khởi động và tốc độ tối đa để điều khiển xoay máy quay đến vị trí mục tiêu.
Chức năng tỷ lệ góc:Phần mềm thiết lập tốc độ mục tiêu và gia tốc khởi động để điều khiển hoạt động máy quay ở tốc độ không đổi.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Trọng lượng tải | 5kg |
| Chiều kính bàn | F300mm |
| Độ phẳng của bàn | 0.02mm |
| Bước ra khỏi bảng | 0.02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ± 3′′ |
| Lỗi vị trí của vị trí góc | ± 3′′ |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ± 2′′ |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0.0001°/s~±500°/s |
| Giải quyết tỷ lệ | 0.0001°/s |
| Độ chính xác tỷ lệ | ω≤1°/s: 2*10−3 (1° trung bình) 1°/s≤ω<10°/s: 2*10−4 (trung bình 10°) ω≥10°/s: 2*10−5 (trung bình 360°) |
| Tốc độ gia tốc góc tối đa | ≥ 100°/s2 |
| User Slip Ring | Có thể tùy chỉnh |
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | DT300-AS |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy quay điện nhỏ được thiết kế để thử nghiệm chức năng của các thành phần chính xác, bao gồm đo tốc độ và vị trí của thành phần.
Chức năng vị trí góc:Phần mềm thiết lập vị trí góc mục tiêu, gia tốc khởi động và tốc độ tối đa để điều khiển xoay máy quay đến vị trí mục tiêu.
Chức năng tỷ lệ góc:Phần mềm thiết lập tốc độ mục tiêu và gia tốc khởi động để điều khiển hoạt động máy quay ở tốc độ không đổi.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Trọng lượng tải | 5kg |
| Chiều kính bàn | F300mm |
| Độ phẳng của bàn | 0.02mm |
| Bước ra khỏi bảng | 0.02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ± 3′′ |
| Lỗi vị trí của vị trí góc | ± 3′′ |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ± 2′′ |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0.0001°/s~±500°/s |
| Giải quyết tỷ lệ | 0.0001°/s |
| Độ chính xác tỷ lệ | ω≤1°/s: 2*10−3 (1° trung bình) 1°/s≤ω<10°/s: 2*10−4 (trung bình 10°) ω≥10°/s: 2*10−5 (trung bình 360°) |
| Tốc độ gia tốc góc tối đa | ≥ 100°/s2 |
| User Slip Ring | Có thể tùy chỉnh |