| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | DT160-A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 2-3 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điện một trục DT160-A được thiết kế chủ yếu để kiểm tra, gỡ lỗi trong sản xuất và hiệu chỉnh bảo trì các lỗi lập chỉ mục của trình phân giải. Nó phục vụ các ứng dụng kiểm tra chức năng và đánh giá vị trí góc với hiệu suất ổn định, hoạt động đáng tin cậy và giao diện người dùng đơn giản. Thiết bị này cũng thích hợp để thử nghiệm các bộ phận và thiết bị quán tính khác.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 30Kg |
| Đường kính bàn | Ф160mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ±3" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±3" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0,0001°/s~±300°/s |
| Độ phân giải tỷ lệ | 0,0001°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | ≥50°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | DT160-A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điện một trục DT160-A được thiết kế chủ yếu để kiểm tra, gỡ lỗi trong sản xuất và hiệu chỉnh bảo trì các lỗi lập chỉ mục của trình phân giải. Nó phục vụ các ứng dụng kiểm tra chức năng và đánh giá vị trí góc với hiệu suất ổn định, hoạt động đáng tin cậy và giao diện người dùng đơn giản. Thiết bị này cũng thích hợp để thử nghiệm các bộ phận và thiết bị quán tính khác.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 30Kg |
| Đường kính bàn | Ф160mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ±3" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±3" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0,0001°/s~±300°/s |
| Độ phân giải tỷ lệ | 0,0001°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | ≥50°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |