| Tên thương hiệu: | RUYA |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 2-3 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điện một trục là thiết bị chuyên dụng có độ chính xác cao được thiết kế để đáp ứng nhu cầu toàn bộ chu kỳ của con quay hồi chuyển sợi quang và IMU, mở rộng thử nghiệm nghiên cứu, gỡ lỗi sản xuất, xác minh hiệu suất và hiệu chuẩn chính xác. Tự hào với các chế độ vận hành cốt lõi bao gồm kiểm soát tốc độ, định vị vị trí và mô phỏng xoay, nó mang lại hiệu suất ổn định, hoạt động đáng tin cậy và thao tác thân thiện với người dùng.
Thiết kế nhỏ gọn, di động cùng với hiệu quả về mặt chi phí giúp nâng cao hơn nữa tính thực tế của nó, trong khi khung hỗ trợ ổn định tích hợp giúp hợp lý hóa quy trình vận hành cho người thử nghiệm. Ngoài các ứng dụng chính, bàn xoay linh hoạt này còn đóng vai trò là nền tảng thử nghiệm đáng tin cậy cho nhiều bộ phận và bộ phận quán tính khác.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 25Kg |
| Đường kính bàn | Ф450mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ±2" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±2" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0,0001°/s~±2000°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | ≥300°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điện một trục là thiết bị chuyên dụng có độ chính xác cao được thiết kế để đáp ứng nhu cầu toàn bộ chu kỳ của con quay hồi chuyển sợi quang và IMU, mở rộng thử nghiệm nghiên cứu, gỡ lỗi sản xuất, xác minh hiệu suất và hiệu chuẩn chính xác. Tự hào với các chế độ vận hành cốt lõi bao gồm kiểm soát tốc độ, định vị vị trí và mô phỏng xoay, nó mang lại hiệu suất ổn định, hoạt động đáng tin cậy và thao tác thân thiện với người dùng.
Thiết kế nhỏ gọn, di động cùng với hiệu quả về mặt chi phí giúp nâng cao hơn nữa tính thực tế của nó, trong khi khung hỗ trợ ổn định tích hợp giúp hợp lý hóa quy trình vận hành cho người thử nghiệm. Ngoài các ứng dụng chính, bàn xoay linh hoạt này còn đóng vai trò là nền tảng thử nghiệm đáng tin cậy cho nhiều bộ phận và bộ phận quán tính khác.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 25Kg |
| Đường kính bàn | Ф450mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ±2" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±2" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0,0001°/s~±2000°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | ≥300°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |