| Tên thương hiệu: | RUYA |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 2-3 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điện một trục là một thiết bị có độ chính xác đặc biệt với các chức năng như tốc độ, vị trí và chuyển động xoay, được phát triển để thử nghiệm nghiên cứu, gỡ lỗi sản xuất, thử nghiệm và hiệu chuẩn con quay hồi chuyển sợi quang và IMU. Nó có hiệu suất ổn định, hoạt động đáng tin cậy, vận hành đơn giản, dễ di chuyển, chi phí thấp và các đặc điểm khác. Thiết bị này cũng có thể được sử dụng để thử nghiệm các bộ phận và bộ phận quán tính khác.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 30Kg |
| Đường kính bàn | Ф300mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ±2" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±2" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0,0001°/s~±500°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | ≥100°/s² |
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điện một trục là một thiết bị có độ chính xác đặc biệt với các chức năng như tốc độ, vị trí và chuyển động xoay, được phát triển để thử nghiệm nghiên cứu, gỡ lỗi sản xuất, thử nghiệm và hiệu chuẩn con quay hồi chuyển sợi quang và IMU. Nó có hiệu suất ổn định, hoạt động đáng tin cậy, vận hành đơn giản, dễ di chuyển, chi phí thấp và các đặc điểm khác. Thiết bị này cũng có thể được sử dụng để thử nghiệm các bộ phận và bộ phận quán tính khác.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 30Kg |
| Đường kính bàn | Ф300mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ±2" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±2" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0,0001°/s~±500°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | ≥100°/s² |