|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | ST1000-D |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 2-3 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Thiết bị nền tảng xoay chính xác cao chủ yếu được sử dụng như một máy kiểm tra phụ trợ trong ngành công nghiệp máy móc hàng không vũ trụ và CNC.Nó được thiết kế để đo hình dạng và vị trí sai lệch của trục đĩa và các thành phần vòng với độ chính xác đặc biệt.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Trọng lượng tải | 100kg |
| Chiều kính bàn | F400mm |
| Độ phẳng của bàn | 0.025mm |
| Bước ra khỏi bảng | 0.025mm |
| Chế độ xoay | Hướng dẫn |
| Chế độ phanh | phanh tay |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ± 0,1° |
| Phạm vi đo | 0~360° |
| Được trang bị hệ thống chỉ số quay số ba thanh | Hỗ trợ các chỉ số quay số để thử nghiệm |
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | ST1000-D |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Thiết bị nền tảng xoay chính xác cao chủ yếu được sử dụng như một máy kiểm tra phụ trợ trong ngành công nghiệp máy móc hàng không vũ trụ và CNC.Nó được thiết kế để đo hình dạng và vị trí sai lệch của trục đĩa và các thành phần vòng với độ chính xác đặc biệt.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Trọng lượng tải | 100kg |
| Chiều kính bàn | F400mm |
| Độ phẳng của bàn | 0.025mm |
| Bước ra khỏi bảng | 0.025mm |
| Chế độ xoay | Hướng dẫn |
| Chế độ phanh | phanh tay |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ± 0,1° |
| Phạm vi đo | 0~360° |
| Được trang bị hệ thống chỉ số quay số ba thanh | Hỗ trợ các chỉ số quay số để thử nghiệm |