|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | DT1000-A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 2-3 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay định vị tốc độ điện một trục DT1000-A có cấu trúc hệ thống trục cơ khí kiểu bàn một trục. Nó được thiết kế chủ yếu để thử nghiệm các thành phần quán tính như con quay hồi chuyển và gia tốc kế. Bàn xoay này cung cấp nhiều chức năng bao gồm điều khiển vị trí và tốc độ, đồng thời có thể tự động vận hành bàn xoay trong khi thu thập dữ liệu.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 300Kg |
| Đường kính bàn | Ф1000mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bảng | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ±3" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±3" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0,0001°/s~±1000°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | ≥100°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | DT1000-A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay định vị tốc độ điện một trục DT1000-A có cấu trúc hệ thống trục cơ khí kiểu bàn một trục. Nó được thiết kế chủ yếu để thử nghiệm các thành phần quán tính như con quay hồi chuyển và gia tốc kế. Bàn xoay này cung cấp nhiều chức năng bao gồm điều khiển vị trí và tốc độ, đồng thời có thể tự động vận hành bàn xoay trong khi thu thập dữ liệu.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 300Kg |
| Đường kính bàn | Ф1000mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bảng | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ±3" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±3" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0,0001°/s~±1000°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | ≥100°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |