|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | DT200-B |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 2-3 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay thử nghiệm một trục có độ chính xác cao DT200-B được thiết kế để cung cấp tham chiếu quay đặc biệt trong các hoạt động thử nghiệm. Hệ thống này có độ chính xác cao, kết cấu ổn định, khả năng thích ứng với các yêu cầu tải khác nhau và khả năng định tâm tự động.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 10Kg |
| Đường kính bàn | Ф240mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ±3" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±5" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±5" |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0,0001°/s~±200°/s |
| Độ phân giải tỷ lệ | 0,0001°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | ≥100°/s² |
| Kết cấu | Cho cả sử dụng ngang và dọc |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | DT200-B |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay thử nghiệm một trục có độ chính xác cao DT200-B được thiết kế để cung cấp tham chiếu quay đặc biệt trong các hoạt động thử nghiệm. Hệ thống này có độ chính xác cao, kết cấu ổn định, khả năng thích ứng với các yêu cầu tải khác nhau và khả năng định tâm tự động.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 10Kg |
| Đường kính bàn | Ф240mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục | ±3" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±5" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±5" |
| Phạm vi tỷ lệ | ±0,0001°/s~±200°/s |
| Độ phân giải tỷ lệ | 0,0001°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | ≥100°/s² |
| Kết cấu | Cho cả sử dụng ngang và dọc |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |