| Tên thương hiệu: | RUYA |
| MOQ: | 1 BỘ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 3 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điện trục kép có hai bậc tự do chuyển động theo trục phương vị (X) và trục nghiêng (Y). Thiết bị kiểm tra độ chính xác hai chiều để bàn này chủ yếu được sử dụng để kiểm tra và hiệu chuẩn vị trí, tốc độ, chuyển động và các chức năng khác của các thiết bị và bộ phận quán tính.
| Đặc điểm kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 20Kg |
| Đường kính bàn | Ф450mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bảng | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục kép | ±2" |
| Độ vuông góc của trục kép | ±2" |
| Giao điểm của trục kép | Bóng đường kính Ф0,5mm |
| Lỗi định vị của vị trí góc | Khung bên ngoài: ±2” Khung bên trong: ±2” |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | Khung bên trong: 0,01°/s ~ 1000°/s Khung ngoài: 0,01°/s ~ 500°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω < 10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥ 10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | Khung bên trong: ≥500°/s² Khung bên ngoài: ≥200°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 200Kg |
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| MOQ: | 1 BỘ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điện trục kép có hai bậc tự do chuyển động theo trục phương vị (X) và trục nghiêng (Y). Thiết bị kiểm tra độ chính xác hai chiều để bàn này chủ yếu được sử dụng để kiểm tra và hiệu chuẩn vị trí, tốc độ, chuyển động và các chức năng khác của các thiết bị và bộ phận quán tính.
| Đặc điểm kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 20Kg |
| Đường kính bàn | Ф450mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bảng | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục kép | ±2" |
| Độ vuông góc của trục kép | ±2" |
| Giao điểm của trục kép | Bóng đường kính Ф0,5mm |
| Lỗi định vị của vị trí góc | Khung bên ngoài: ±2” Khung bên trong: ±2” |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | Khung bên trong: 0,01°/s ~ 1000°/s Khung ngoài: 0,01°/s ~ 500°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω < 10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥ 10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | Khung bên trong: ≥500°/s² Khung bên ngoài: ≥200°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |
| Cân nặng | 200Kg |