| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 2st580-ah |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 3-4 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay vị trí hiển thị kỹ thuật số thủ công trục kép 2ST580-AH có thang máy được thiết kế để mô phỏng trạng thái tĩnh của hai bậc tự do của vòng trong và vòng ngoài của mẫu thử, riêng lẻ hoặc đồng thời. Dụng cụ chính xác này cũng thích hợp để phát hiện độ chính xác góc đầu ra và hiệu chuẩn các thành phần mẫu thử.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 40Kg |
| Đường kính bàn | Ф580mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục kép | ±3" |
| Độ vuông góc của trục kép | ±3" |
| Giao điểm của trục kép | Bóng đường kính Ф0,5mm |
| Lỗi định vị của vị trí góc | Khung bên ngoài: ±5” Khung bên trong: ±5” |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi quay góc | Khung bên trong: Xoay liên tục Khung ngoài: ±90° |
| Chế độ hiển thị | Độ: 0,0000-359,9999° Độ, phút và giây: 0°0′0″-359°59′59″ Radian: 0,0000-6,2832 |
| Độ phân giải màn hình | 0,0001° |
| Phạm vi nâng | 200mm |
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 2st580-ah |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay vị trí hiển thị kỹ thuật số thủ công trục kép 2ST580-AH có thang máy được thiết kế để mô phỏng trạng thái tĩnh của hai bậc tự do của vòng trong và vòng ngoài của mẫu thử, riêng lẻ hoặc đồng thời. Dụng cụ chính xác này cũng thích hợp để phát hiện độ chính xác góc đầu ra và hiệu chuẩn các thành phần mẫu thử.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 40Kg |
| Đường kính bàn | Ф580mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục kép | ±3" |
| Độ vuông góc của trục kép | ±3" |
| Giao điểm của trục kép | Bóng đường kính Ф0,5mm |
| Lỗi định vị của vị trí góc | Khung bên ngoài: ±5” Khung bên trong: ±5” |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi quay góc | Khung bên trong: Xoay liên tục Khung ngoài: ±90° |
| Chế độ hiển thị | Độ: 0,0000-359,9999° Độ, phút và giây: 0°0′0″-359°59′59″ Radian: 0,0000-6,2832 |
| Độ phân giải màn hình | 0,0001° |
| Phạm vi nâng | 200mm |