|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 2dt1000gz |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 3-4 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Đặc điểm kỹ thuật | tham số |
|---|---|
| Phạm vi làm việc vị trí góc (Cơ khí) | Phương vị: ±185° Cao độ: -5° đến +95° |
| Phạm vi làm việc vị trí góc (Điện) | Phương vị: ±180° Cao độ: 0° đến +90° |
| Cân nặng | <300kg |
| Khả năng chịu tải | > 200kg |
| Bộ mã hóa tuyệt đối | Không có tham chiếu |
| Phạm vi tỷ lệ | Phương vị & Cao độ: Chuyển động nhanh: 5°-10°/s Chuyển động chậm: 20′/s Chuyển động tinh tế: 2”/s |
| Gia tốc tối đa | ≥3°/s² |
| Lỗi xoay nghiêng | <±3" |
| Độ thẳng đứng | 5 ″ |
| Độ chính xác trỏ kết hợp hai trục | ≤5” (Độ chính xác toàn diện của hệ thống) |
| Theo dõi độ chính xác | 1”/10s, 2”/10 phút (Độ chính xác toàn diện của hệ thống) |
| Độ chính xác định vị vị trí góc | <±3" |
| Khả năng lặp lại định vị vị trí góc | <±1,5" |
| Độ phân giải định vị vị trí góc | <0,36" |
|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 2dt1000gz |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Đặc điểm kỹ thuật | tham số |
|---|---|
| Phạm vi làm việc vị trí góc (Cơ khí) | Phương vị: ±185° Cao độ: -5° đến +95° |
| Phạm vi làm việc vị trí góc (Điện) | Phương vị: ±180° Cao độ: 0° đến +90° |
| Cân nặng | <300kg |
| Khả năng chịu tải | > 200kg |
| Bộ mã hóa tuyệt đối | Không có tham chiếu |
| Phạm vi tỷ lệ | Phương vị & Cao độ: Chuyển động nhanh: 5°-10°/s Chuyển động chậm: 20′/s Chuyển động tinh tế: 2”/s |
| Gia tốc tối đa | ≥3°/s² |
| Lỗi xoay nghiêng | <±3" |
| Độ thẳng đứng | 5 ″ |
| Độ chính xác trỏ kết hợp hai trục | ≤5” (Độ chính xác toàn diện của hệ thống) |
| Theo dõi độ chính xác | 1”/10s, 2”/10 phút (Độ chính xác toàn diện của hệ thống) |
| Độ chính xác định vị vị trí góc | <±3" |
| Khả năng lặp lại định vị vị trí góc | <±1,5" |
| Độ phân giải định vị vị trí góc | <0,36" |