|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 2dt400wk |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 3-4 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điều khiển nhiệt độ trục kép là thiết bị có độ chính xác cao được thiết kế để phát triển, sản xuất và hiệu chuẩn con quay hồi chuyển sợi quang và IMU. Nó có khả năng kiểm tra tốc độ và vị trí tuyệt vời với hiệu suất ổn định, hoạt động đáng tin cậy và điều khiển thân thiện với người dùng. Được thiết kế để mang lại hiệu quả kinh tế, bàn xoay này giảm đáng kể chi phí mua lại trong khi vẫn duy trì các tiêu chuẩn hiệu suất vượt trội.
Hệ thống linh hoạt này có thể được mở rộng để đáp ứng các yêu cầu thử nghiệm cho các bộ phận và thiết bị quán tính khác nhau, khiến nó trở thành một công cụ chính xác cần thiết cho cả ứng dụng nghiên cứu trong phòng thí nghiệm và dây chuyền sản xuất. Cho dù để xác minh R&D hay gỡ lỗi hàng loạt, bàn xoay được kiểm soát nhiệt độ trục kép đều mang lại các giải pháp chính xác và hiệu quả để thúc đẩy phát triển công nghệ quán tính.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 30Kg |
| Đường kính bàn | Ф400mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục kép | ±3" |
| Độ vuông góc của trục kép | ±3" |
| Giao điểm của trục kép | Bóng đường kính Ф0,5mm |
| Lỗi định vị của vị trí góc | khung bên ngoài: ±3” khung bên trong: ±2” |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | khung bên trong: 0,01°/s~800°/s khung bên ngoài: 0,01°/s~200°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2×10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2×10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2×10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | khung bên trong: ≥400°/s² khung bên ngoài: ≥50°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -55°C~+100°C |
| Lỗi nhiệt độ | ±1°C |
| Biến động nhiệt độ | ±1°C |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ±2°C |
| Tốc độ sưởi ấm và làm mát tối đa | ≥3°C/phút |
| Kích thước bên trong hộp | 450mm x 450mm x 450mm |
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 2dt400wk |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điều khiển nhiệt độ trục kép là thiết bị có độ chính xác cao được thiết kế để phát triển, sản xuất và hiệu chuẩn con quay hồi chuyển sợi quang và IMU. Nó có khả năng kiểm tra tốc độ và vị trí tuyệt vời với hiệu suất ổn định, hoạt động đáng tin cậy và điều khiển thân thiện với người dùng. Được thiết kế để mang lại hiệu quả kinh tế, bàn xoay này giảm đáng kể chi phí mua lại trong khi vẫn duy trì các tiêu chuẩn hiệu suất vượt trội.
Hệ thống linh hoạt này có thể được mở rộng để đáp ứng các yêu cầu thử nghiệm cho các bộ phận và thiết bị quán tính khác nhau, khiến nó trở thành một công cụ chính xác cần thiết cho cả ứng dụng nghiên cứu trong phòng thí nghiệm và dây chuyền sản xuất. Cho dù để xác minh R&D hay gỡ lỗi hàng loạt, bàn xoay được kiểm soát nhiệt độ trục kép đều mang lại các giải pháp chính xác và hiệu quả để thúc đẩy phát triển công nghệ quán tính.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 30Kg |
| Đường kính bàn | Ф400mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của trục kép | ±3" |
| Độ vuông góc của trục kép | ±3" |
| Giao điểm của trục kép | Bóng đường kính Ф0,5mm |
| Lỗi định vị của vị trí góc | khung bên ngoài: ±3” khung bên trong: ±2” |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | khung bên trong: 0,01°/s~800°/s khung bên ngoài: 0,01°/s~200°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2×10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2×10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2×10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | khung bên trong: ≥400°/s² khung bên ngoài: ≥50°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -55°C~+100°C |
| Lỗi nhiệt độ | ±1°C |
| Biến động nhiệt độ | ±1°C |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ±2°C |
| Tốc độ sưởi ấm và làm mát tối đa | ≥3°C/phút |
| Kích thước bên trong hộp | 450mm x 450mm x 450mm |