|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 3DT650-A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 3-4 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay kiểm tra chống nhiễu điều hướng ba trục 3DT650-A là một thiết bị chính xác có khả năng quay trên ba trục độc lập (biên độ, trục lăn và ngáp). Thiết bị tiên tiến này có ứng dụng rộng rãi trong lĩnh vực hàng không vũ trụ, nghiên cứu khoa học và tự động hóa công nghiệp, nơi cần có khả năng điều khiển chuyển động đa trục chính xác.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 20Kg |
| Đường kính bàn | Ф600mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của ba trục | ±3" |
| Độ vuông góc của ba trục | ±3" |
| Giao điểm của ba trục | Bóng đường kính Ф0,5mm |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±0,1° |
| Phạm vi tỷ lệ | Khung bên trong: 3600°/s Khung giữa: 20°/s Khung ngoài: 20°/s |
| Phạm vi quay | Khung bên trong: xoay liên tục Khung giữa: -90°~+90° Khung ngoài: xoay liên tục |
| Gia tốc góc tối đa | Khung bên trong: ≥60°/s² Khung giữa: ≥20°/s² Khung bên ngoài: ≥20°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |
| Kích thước phôi tối đa | Ф600*450 |
| Góc nhìn | 15° |
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 3DT650-A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay kiểm tra chống nhiễu điều hướng ba trục 3DT650-A là một thiết bị chính xác có khả năng quay trên ba trục độc lập (biên độ, trục lăn và ngáp). Thiết bị tiên tiến này có ứng dụng rộng rãi trong lĩnh vực hàng không vũ trụ, nghiên cứu khoa học và tự động hóa công nghiệp, nơi cần có khả năng điều khiển chuyển động đa trục chính xác.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 20Kg |
| Đường kính bàn | Ф600mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của ba trục | ±3" |
| Độ vuông góc của ba trục | ±3" |
| Giao điểm của ba trục | Bóng đường kính Ф0,5mm |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±0,1° |
| Phạm vi tỷ lệ | Khung bên trong: 3600°/s Khung giữa: 20°/s Khung ngoài: 20°/s |
| Phạm vi quay | Khung bên trong: xoay liên tục Khung giữa: -90°~+90° Khung ngoài: xoay liên tục |
| Gia tốc góc tối đa | Khung bên trong: ≥60°/s² Khung giữa: ≥20°/s² Khung bên ngoài: ≥20°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |
| Kích thước phôi tối đa | Ф600*450 |
| Góc nhìn | 15° |