|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 3DT565-B |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 3-4 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điện ba trục 3DT565-B là một thiết bị chính xác có khả năng xoay trên ba trục độc lập (phân độ, cuộn và nghiêng).Thiết bị tiên tiến này tìm thấy các ứng dụng rộng rãi trong hàng không vũ trụ, nghiên cứu khoa học, và các lĩnh vực tự động hóa công nghiệp nơi cần mô phỏng chuyển động và thử nghiệm chính xác.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Trọng lượng tải | 30kg |
| Kích thước tối đa của miếng thử | 400mm * 400mm * 400mm |
| Độ chính xác xoay của ba trục | ± 3′′ |
| Độ vuông của ba trục | ± 3′′ |
| Điểm giao nhau của ba trục | Ф0,5mm đường kính quả bóng |
| Lỗi định vị vị trí góc | ± 5′′ |
| Định vị lặp lại vị trí góc | ± 2′′ |
| Phạm vi tỷ lệ | Khung bên trong: 0,01°/s ~ 200°/s Khung giữa: 0,01°/s ~ 200°/s Khung bên ngoài: 0,01°/s ~ 200°/s |
| Độ chính xác tỷ lệ | ω ≤ 1°/s: 2*10−3 (trung bình 1°) 1°/s ≤ ω < 10°/s: 2*10−4 (10° trung bình) ω ≥ 10°/s: 2*10−5 (trung bình 360°) |
| Tốc độ gia tốc góc tối đa | Khung bên trong: ≥ 100°/s2 Khung giữa: ≥100°/s2 Khung bên ngoài: ≥50°/s2 |
| User Slip Ring | Có thể tùy chỉnh |
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 3DT565-B |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điện ba trục 3DT565-B là một thiết bị chính xác có khả năng xoay trên ba trục độc lập (phân độ, cuộn và nghiêng).Thiết bị tiên tiến này tìm thấy các ứng dụng rộng rãi trong hàng không vũ trụ, nghiên cứu khoa học, và các lĩnh vực tự động hóa công nghiệp nơi cần mô phỏng chuyển động và thử nghiệm chính xác.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Trọng lượng tải | 30kg |
| Kích thước tối đa của miếng thử | 400mm * 400mm * 400mm |
| Độ chính xác xoay của ba trục | ± 3′′ |
| Độ vuông của ba trục | ± 3′′ |
| Điểm giao nhau của ba trục | Ф0,5mm đường kính quả bóng |
| Lỗi định vị vị trí góc | ± 5′′ |
| Định vị lặp lại vị trí góc | ± 2′′ |
| Phạm vi tỷ lệ | Khung bên trong: 0,01°/s ~ 200°/s Khung giữa: 0,01°/s ~ 200°/s Khung bên ngoài: 0,01°/s ~ 200°/s |
| Độ chính xác tỷ lệ | ω ≤ 1°/s: 2*10−3 (trung bình 1°) 1°/s ≤ ω < 10°/s: 2*10−4 (10° trung bình) ω ≥ 10°/s: 2*10−5 (trung bình 360°) |
| Tốc độ gia tốc góc tối đa | Khung bên trong: ≥ 100°/s2 Khung giữa: ≥100°/s2 Khung bên ngoài: ≥50°/s2 |
| User Slip Ring | Có thể tùy chỉnh |