|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 3DT320-A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 3-4 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
3DT320-A Small Tabletop Three-Axis Electric Turntable là một thiết bị thử nghiệm ba trục đa chức năng chính xác cao được thiết kế để thử nghiệm mô phỏng chuyển động thái độ.Hệ thống linh hoạt này là lý tưởng để thử nghiệm và hiệu chuẩn các kết hợp và thiết bị quán tính, có cả chức năng vị trí và tỷ lệ.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Trọng lượng tải | 15kg |
| Chiều kính bàn | F320mm |
| Độ phẳng của bàn | 0.02mm |
| Bước ra khỏi bảng | 0.02mm |
| Độ chính xác xoay của ba trục | ± 5′′ |
| Độ vuông của ba trục | ± 6′′ |
| Đường giao nhau của ba trục | Ф0,5mm đường kính quả bóng |
| Lỗi vị trí của vị trí góc | ± 5′′ |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ± 5′′ |
| Phạm vi tỷ lệ | Khung bên trong: 0,01°/s~300°/s Khung giữa: 0.01°/s~200°/s Khung bên ngoài: 0,01°/s~200°/s |
| Độ chính xác tỷ lệ | ω≤1°/s: 2*10−3 (1° trung bình) 1°/s≤ω<10°/s: 2*10−4 (trung bình 10°) ω≥10°/s: 2*10−5 (trung bình 360°) |
| Tốc độ gia tốc góc tối đa | Khung bên trong: ≥ 100°/s2 Khung giữa: ≥50°/s2 Khung bên ngoài: ≥50°/s2 |
| User Slip Ring | Có thể tùy chỉnh |
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 3DT320-A |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
3DT320-A Small Tabletop Three-Axis Electric Turntable là một thiết bị thử nghiệm ba trục đa chức năng chính xác cao được thiết kế để thử nghiệm mô phỏng chuyển động thái độ.Hệ thống linh hoạt này là lý tưởng để thử nghiệm và hiệu chuẩn các kết hợp và thiết bị quán tính, có cả chức năng vị trí và tỷ lệ.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Trọng lượng tải | 15kg |
| Chiều kính bàn | F320mm |
| Độ phẳng của bàn | 0.02mm |
| Bước ra khỏi bảng | 0.02mm |
| Độ chính xác xoay của ba trục | ± 5′′ |
| Độ vuông của ba trục | ± 6′′ |
| Đường giao nhau của ba trục | Ф0,5mm đường kính quả bóng |
| Lỗi vị trí của vị trí góc | ± 5′′ |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ± 5′′ |
| Phạm vi tỷ lệ | Khung bên trong: 0,01°/s~300°/s Khung giữa: 0.01°/s~200°/s Khung bên ngoài: 0,01°/s~200°/s |
| Độ chính xác tỷ lệ | ω≤1°/s: 2*10−3 (1° trung bình) 1°/s≤ω<10°/s: 2*10−4 (trung bình 10°) ω≥10°/s: 2*10−5 (trung bình 360°) |
| Tốc độ gia tốc góc tối đa | Khung bên trong: ≥ 100°/s2 Khung giữa: ≥50°/s2 Khung bên ngoài: ≥50°/s2 |
| User Slip Ring | Có thể tùy chỉnh |