|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 2dt600gz |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 3-4 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay thử nghiệm định vị quán tính theo dõi hai trục 2DT600GZ có hai mức tự do di chuyển ở trục azimuth (X) và trục pitch (Y).Thiết bị thử nghiệm độ chính xác hai chiều trên bàn này chủ yếu được sử dụng để kiểm tra vị trí, chuyển động tốc độ, theo dõi, và các chức năng khác của các thành phần và tập hợp chính xác.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Trọng lượng tải | 50kg |
| Chiều kính bàn | F600mm |
| Độ phẳng của bàn | 0.02mm |
| Bước ra khỏi bảng | 0.02mm |
| Độ chính xác quay của hai trục | ± 3′′ |
| Độ vuông của hai trục | ± 3′′ |
| Đường giao nhau của hai trục | Ф0,5mm đường kính quả bóng |
| Lỗi vị trí của vị trí góc | Khung bên ngoài: ±3′′ Khung bên trong: ±2′′ |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ± 2′′ |
| Phạm vi tỷ lệ | Khung bên trong: 0,001°/s ~ 15°/s Khung bên ngoài: 0,001°/s ~ 15°/s |
| Phạm vi quay góc | Khung bên ngoài: ±90° Khung bên trong: ±170° |
| Độ chính xác tỷ lệ | ω ≤ 1°/s: 2×10−3 (1° trung bình) 1°/s ≤ ω < 10°/s: 2×10−4 (10° trung bình) ω ≥ 10°/s: 2×10−5 (trung bình 360°) |
| Tốc độ gia tốc góc tối đa | Khung bên trong: ≥30°/s2 Khung bên ngoài: ≥30°/s2 |
|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 2dt600gz |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay thử nghiệm định vị quán tính theo dõi hai trục 2DT600GZ có hai mức tự do di chuyển ở trục azimuth (X) và trục pitch (Y).Thiết bị thử nghiệm độ chính xác hai chiều trên bàn này chủ yếu được sử dụng để kiểm tra vị trí, chuyển động tốc độ, theo dõi, và các chức năng khác của các thành phần và tập hợp chính xác.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Trọng lượng tải | 50kg |
| Chiều kính bàn | F600mm |
| Độ phẳng của bàn | 0.02mm |
| Bước ra khỏi bảng | 0.02mm |
| Độ chính xác quay của hai trục | ± 3′′ |
| Độ vuông của hai trục | ± 3′′ |
| Đường giao nhau của hai trục | Ф0,5mm đường kính quả bóng |
| Lỗi vị trí của vị trí góc | Khung bên ngoài: ±3′′ Khung bên trong: ±2′′ |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ± 2′′ |
| Phạm vi tỷ lệ | Khung bên trong: 0,001°/s ~ 15°/s Khung bên ngoài: 0,001°/s ~ 15°/s |
| Phạm vi quay góc | Khung bên ngoài: ±90° Khung bên trong: ±170° |
| Độ chính xác tỷ lệ | ω ≤ 1°/s: 2×10−3 (1° trung bình) 1°/s ≤ ω < 10°/s: 2×10−4 (10° trung bình) ω ≥ 10°/s: 2×10−5 (trung bình 360°) |
| Tốc độ gia tốc góc tối đa | Khung bên trong: ≥30°/s2 Khung bên ngoài: ≥30°/s2 |