|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 3DT550WK |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 3-4 tháng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điều khiển nhiệt độ ba trục 3FDT550WK là thiết bị kiểm tra chuyên dụng tích hợp điều khiển nhiệt độ với chức năng xoay chính xác. Hệ thống này được thiết kế chủ yếu để kiểm tra hiệu suất toàn diện của vật liệu và sản phẩm trong điều kiện môi trường có nhiệt độ cực cao hoặc cực thấp.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 40Kg |
| Đường kính bàn | Ф550mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của ba trục | ±3" |
| Độ vuông góc của ba trục | ±3" |
| Giao điểm của ba trục | Bóng đường kính Ф0,5mm |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±2" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | Khung bên trong: 0,01°/s~500°/s Khung giữa: 0,01°/s~200°/s Khung bên ngoài: 0,01°/s~100°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | Khung bên trong: ≥100°/s² Khung giữa: ≥100°/s² Khung bên ngoài: ≥100°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -50°C~+120°C |
| Lỗi nhiệt độ | ±1°C |
| Biến động nhiệt độ | ±1°C |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ±2°C |
| Tốc độ sưởi ấm và làm mát tối đa | ≥3°C/phút |
| Kích thước bên trong hộp | 600mm x 600mm x 620mm |
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | 3DT550WK |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bàn xoay điều khiển nhiệt độ ba trục 3FDT550WK là thiết bị kiểm tra chuyên dụng tích hợp điều khiển nhiệt độ với chức năng xoay chính xác. Hệ thống này được thiết kế chủ yếu để kiểm tra hiệu suất toàn diện của vật liệu và sản phẩm trong điều kiện môi trường có nhiệt độ cực cao hoặc cực thấp.
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Tải trọng lượng | 40Kg |
| Đường kính bàn | Ф550mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bàn | 0,02mm |
| Độ chính xác quay của ba trục | ±3" |
| Độ vuông góc của ba trục | ±3" |
| Giao điểm của ba trục | Bóng đường kính Ф0,5mm |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±2" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±2" |
| Phạm vi tỷ lệ | Khung bên trong: 0,01°/s~500°/s Khung giữa: 0,01°/s~200°/s Khung bên ngoài: 0,01°/s~100°/s |
| Tỷ lệ chính xác | ω 1°/s: 2*10⁻³ (trung bình 1°) 1°/s ω<10°/s: 2*10⁻⁴ (trung bình 10°) ω ≥10°/s: 2*10⁻⁵ (trung bình 360°) |
| Gia tốc góc tối đa | Khung bên trong: ≥100°/s² Khung giữa: ≥100°/s² Khung bên ngoài: ≥100°/s² |
| Vòng trượt của người dùng | Có thể tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | -50°C~+120°C |
| Lỗi nhiệt độ | ±1°C |
| Biến động nhiệt độ | ±1°C |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ±2°C |
| Tốc độ sưởi ấm và làm mát tối đa | ≥3°C/phút |
| Kích thước bên trong hộp | 600mm x 600mm x 620mm |