| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | / |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 20-30 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Đường kính bàn | Ф200mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bảng | 0,02mm |
| Khả năng tải | 15Kg |
| Độ chính xác quay của trục | ±3" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±3" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±1,5" |
| Phạm vi điều chỉnh vuông góc | ±15° |
| Cân nặng | khoảng 60kg |
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | / |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Đường kính bàn | Ф200mm |
| Độ phẳng của bàn | 0,02mm |
| Hết bảng | 0,02mm |
| Khả năng tải | 15Kg |
| Độ chính xác quay của trục | ±3" |
| Lỗi định vị của vị trí góc | ±3" |
| Định vị lặp lại của vị trí góc | ±1,5" |
| Phạm vi điều chỉnh vuông góc | ±15° |
| Cân nặng | khoảng 60kg |