|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | FD07/FHT12 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 20-30 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Phạm vi đo | 0-360° |
| Giá trị chỉ mục quay số | 1° |
| Độ chính xác của phép đo | 1"(FHT12) / 2"(FD07) |
| Độ phân giải đo | 0,1" hoặc 0,00001° |
| Chiều cao trung tâm | 160mm |
| lỗ trục chính | Morse 4# |
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | FD07/FHT12 |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Đặc điểm kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Phạm vi đo | 0-360° |
| Giá trị chỉ mục quay số | 1° |
| Độ chính xác của phép đo | 1"(FHT12) / 2"(FD07) |
| Độ phân giải đo | 0,1" hoặc 0,00001° |
| Chiều cao trung tâm | 160mm |
| lỗ trục chính | Morse 4# |