|
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | ZDFT-360A |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Thời gian giao hàng: | 20-30 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bảng chỉ mục nhiều răng tự động được điều khiển bằng chương trình ZDFT-360A bao gồm một bảng chỉ số nhiều răng và một bộ hệ thống đọc bánh xe trống được phân đoạn, đạt được độ phân giải cao nhất của số đọc góc lên tới 0,1" trên cả đầu đọc cố định và di động. Hệ thống này phù hợp cho các vị trí đo lường yêu cầu đọc liên tục.
Bảng chỉ số nhiều răng được điều khiển bằng chương trình được vận hành bằng động cơ bước do máy tính điều khiển, quản lý việc nâng và xoay của đĩa răng trên. Điều này cho phép bảng lập chỉ mục nhiều răng được kiểm soát thông qua lập trình cho các ứng dụng kiểm tra tự động.
| Người mẫu | ZDFT-360A |
|---|---|
| Đường kính bàn (mm) | Φ205 |
| Kích thước (mm) | 368*138*362 |
| Độ chính xác - Sử dụng theo chiều dọc | 0,5" |
| Độ chính xác - Sử dụng theo chiều ngang | 1" |
| Độ chính xác lặp lại đo góc | 0,2" |
| Tải (kg) | 30 |
| Trọng lượng (kg) | 45 |
|
| Tên thương hiệu: | RUYA |
| Số mẫu: | ZDFT-360A |
| MOQ: | 1 phần trăm |
| Giá: | có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bảng chỉ mục nhiều răng tự động được điều khiển bằng chương trình ZDFT-360A bao gồm một bảng chỉ số nhiều răng và một bộ hệ thống đọc bánh xe trống được phân đoạn, đạt được độ phân giải cao nhất của số đọc góc lên tới 0,1" trên cả đầu đọc cố định và di động. Hệ thống này phù hợp cho các vị trí đo lường yêu cầu đọc liên tục.
Bảng chỉ số nhiều răng được điều khiển bằng chương trình được vận hành bằng động cơ bước do máy tính điều khiển, quản lý việc nâng và xoay của đĩa răng trên. Điều này cho phép bảng lập chỉ mục nhiều răng được kiểm soát thông qua lập trình cho các ứng dụng kiểm tra tự động.
| Người mẫu | ZDFT-360A |
|---|---|
| Đường kính bàn (mm) | Φ205 |
| Kích thước (mm) | 368*138*362 |
| Độ chính xác - Sử dụng theo chiều dọc | 0,5" |
| Độ chính xác - Sử dụng theo chiều ngang | 1" |
| Độ chính xác lặp lại đo góc | 0,2" |
| Tải (kg) | 30 |
| Trọng lượng (kg) | 45 |